132 ตอบกลับ

บ้านนี้คบกันมา6ปี แต่งงานจะ3ปี กินยาคุมมาจะ3-4ปี ปล่อยมีน้อง3เดือนติดเลยค่ะ ตอนนี้คลอดได้17วันแล้ว

ของเรา 6เดือน ปล่อยแบบตามมีตามเกิด พอหลังๆมานับไข่ตกค่ะ ติดเลย เรานับไข่ตกผ่านแอปในโทรศัพท์ค่ะ

ของหนู5เดือน น้องมาง่ายมากเลยค่ะ ปล่อยตอนปกติไม่มา น้องมาตอนพ่อเมา เชื้อน่าจะเเรงตอนเมา😂

ทางนี้ปล่อยปีแรกไม่ได้ผล ดลยตัดสินใจยังไม่มี พอเข้าปีที่2 น้องมาแบบ งงๆ มาแบบไม่รู้ตัว

บ้านนี้ท้องแรก ปล่อยแค่เดือนเดียว ติดเลย ท้องสอง ปล่อยเเค่2เดือนก็ติดเลย ไวมากค่ะ

บ้านนี้ปล่อยเดือนเดียวมาเลยค่ะ นับวันไข่ตก ไม่คิดว่าจะติดง่ายสองท้องแล้วค่ะ

คนสุดท้องไม่ปล่อยค่ะ มาเองเเบบงงๆ เเต่คนที่ 1-3 ไม่กินยาคุมคือมาเลยเดือนถัดไป

บ้านนี้ปล่อยมา4ปีค่ะไม่เคยคุ้มยาอะไรเลยแรกๆก็ท้อพอมาเขาปีที4น้องก็มาคะ

แต่งงานกับแฟนมาปล่อยตลอดพึ่งมาตอนปีที่3ค่ะไม่กินยาไม่คุม ตอนนี้38วีคค่ะ

บ้านนี้อยู่ด้วยกันมา6ปี กินยาคุมกำเนิดตลอด6ปี ปล่อย3เดือนติดเลยค่ะแม่🥰