143 ตอบกลับ

บ้านนี้โดนห้ามจ้ารอ8เดือนตอนนี้6เดือนครึ่งค่าา

จดรายการไว้มีกี่อย่าง อันซื้อแล้วก็ขีดทิ้งค่ะ

Super Mum

บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยเตรียมค่ะ

34วีคยังไม่ได้เตรียมไรเลยคะที่บ้านเขาถือ😂

30w ยังไม่ซื้ออะไรเลยค่ะ แฟนบอกว่ามันเร็วไป

เริ่มซื้อเรื่อยๆตอน3เดือนค่ะสั่งออนไลน์

VIP Member

6เดือนเริ่มทะยอยซื้อ ซื้อจากเพจในเฟสจ้า

VIP Member

บ้านนี้เริ่มทะยอยซื้อตอนรู้เพศน้องค่ะ

แม่บ้านนี้ พอรู้เพศก็เห่อซื้อเลยจ้า 55555

5เดือนก็เริ่มซื้อเเล้วค่ะ ทยอยซื้อเอา