2334 ตอบกลับ

พอเข้า6เดือนเริ่มออกเริ่มกลมแล้วจ้า​ ตอนนี้แอบหลงรักท้องกลมๆของตัวเอง

4เดือนกว่าออกหน่อยๆคะ วันนี้ก็ครบ5เดือนละ ท้องยังออกน้อยมากเหมือนเดิม

6เดือนปุ๊บใหญ่ปั๊บเลยค่ะตอน5เดือนนี้ทั้งที่ยังไม่มีวี่แววจะโตสักนิด

ออกตอน6เดือนค่ะ กว่าจะรู้ว่าท้องก็5เดือนละเพราะหุ่นมันยังเหมือนเดิม

ท้องแรกออกตอน4เดือนจะ5เดือน ท้องสองตอนนี้24w5d ออกมานิดๆออกเหมือนไม่ออก

VIP Member

ท้องแรกออกตอน4 เดือนจร้า ท้อง2ตอนนี้12 สัปดาห์แล้ว ยังออกไม่เยอะจร้า

3 เดือนจ้า ท้องแฝดเลยออกเร็วมั้ง ตอนนี้ 7 เดือนเหมือน 9 เดือน พุงเด่นมาก

บ้านนี้ท้องแรกเป็นท้องแฝด ท้องเริ่มออกตอน4เดือน เห็นชัดตอน5เดือนจ้า

ของเรา 3 เดือนกับ อีก 1 สัปดาห์ท้องยังไม่ออก ค่ะ จะเห็นชัดตอน 6 เดือนค่ะ

6เดือนออกนิดเดียวเหมือนคนมีหน้าท้อง ดูออกว่าท้องป่องจริงๆ7เดือนค่ะ