41 ตอบกลับ

8 วิคค่ะ รู้สึกไม่สบาย อ้วก เลยไปซื้อที่ตรวจมาตรวจค่ะ สรุปท้องจ้า

5w ซาว ยังไม่เห็นอะไร เหมือนกันคะ เอาไว้รออีก3w ไปใหม่ สู้ๆนะคะ

บ้านนี้เจอน้องตอน6w ซาวผ่านช่องคลอด ได้ยินเสียงหัวใจชัดเจนเลยจ้า

วันนี้คุณหมอบอกแนะนำให้ซาว แต่ไม่กล้า. กลัวน้องหลุด

7วีคเหมือนกันค่ะ ยังไม่เห็นตัวน้องเห็นแต่ถุงตั้งครรภ์😟

เจอน้องยังค่ะ

ของเราหมอนัดซาวด์ตอน18สัปดาห์เจอน้องแข็งแรงมาก

เป็นเหมือนกันจ้า เจอน้องอีกที 10 วีคค่ะ

เจอ7วีค พร้อมหัวใจเต้นแร้วค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ เจอตอน9วีค

VIP Member

ของเค้า8weekตอนเจอดีใจมากๆเลยค่า

ซาวด์ผ่านหน้าท้อง 9w5d ค่ะ