21 ตอบกลับ

ฝันว่า มีสร้อยทอง2บาท 2เส้น เก็บเองเส้น ให้แม่ไปเส้น ต่อมาลูกของแฟนแม่ท้อง ได้ลูกชาย ถัดมาอีก3เดือน เราท้อง ได้ลูกชายเหมือนกัน

เราว่าไม่เกี่ยวนะ ท้องแรกเราฝันเห็นพระได้ผู้ชาย ท้อง2ฝันเห็นสร้อยแหวนเงินทอง ก็ได้ผู้ชาย ท้องนี้รอลุ้นจ้า

ท้องแรกฝันเหนสร้อยพระเครื่องค่ได้ผุชาย ..ท้องที่2ฝันเหนต่างหูค่ะยังไม่ได้ซาวด์ที่ค่ะ

VIP Member

ฝันเห็นแหวนทอง สร้อยทองค้ะ แต่หมอบอกว่าผู้หญิง รอดูตอนคลอดค้ะ ไม่เกิน1เดือนจ้าาา

บ้านนี้ฝันเห็นเด็ก​ ผช.เอากล่องของขวัญสีขาวมาให้ ได้ลูกสาวค่ะ😍😍😍

VIP Member

บ้านนี้ฝันเห็นสร้อยทองได้ผู้หญิง ฝันเห็นพระเครื่องได้ผู้ชาย

บ้านนี้ฝันว่าได้กองเงินได้สร้อยทองได้ผู้ชายค่ะ

พี่สาวท้องนางฝันว่าได้ทองแต่ไม่มีจี้. ได้ผช.ค่ะ

บ้านนี้ฝันเห็นสร้อยทองแต่ได้ลูกผู้ชายจ้า👶

เราฝันได้ใส่กำไลแขนและแหวนได้ลูกสาวจ้า