55 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย ยินดีด้วยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย ยินดีด้วยจ้า

มีอาการยังไงบ้างคะแม่ บ้านนี้17มกราคม63

แม่มีอาการเจ็บเตือนมา2-3อาทิตและวันที่22แม่ได้ไปหาหมอปากมดลูกเปิด3.50เซนแต่ไม่ยอมเปิดต่อวันที่23แม่กลับบ้านแต่มีมูกเลือดออกแต่ยังไม่ปวดท้องนะคะแต่เจ็บเตือนมาเลื่อยๆจนวันที่25ช่วง3ทุ่มเกือบ4ทุ่มแม่ได้ยินเสียงเหมือนลูกโป่งแตกคือน้ำคร่ำแตกเรียบร้อยแม่รีบมาโรงบาลปากมดลูกเปิด7เซนแม่เข้าห้องคลอด4ทุ่ม21น้องก็ออกเลยค่ะเร็วจนเกือบคลอดไม่ทัน

ยินดีด้วยค่ะ 8 ม.ค. ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ทีม มกราคะ คลอดแล้วเหมือนกัน

กำหนด18มกรายังเงียบอยู่เลยค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ยังเลยจ้า

ยินดีด้วยจ้าแม่ ❤❤👶บ้านนี้37+1

กำหนด18มกรา ผ่าวันที่2มกราจ้า

3 มกราคม​ยังเงียบอยู่เลยค่ะ