55 ตอบกลับ

คลอดกี่วีคค่ะแม่บ้านนี้กำหนดคลอด 26 มกรา 63มีปวดเตือนค่ะ

คลอดตอน36w3วันค่ะ

VIP Member

กำหนดคลอดปีใหม่ ยังไม่แตกเลยค่ะ อยากแตกบ้างแล้ว💕😂

สู้ๆนะคะแม่ แม่บ้านนี้มาแบบไม่ทันตั่งตัวเลยค่ะเข้าห้องคลอดแทบไม่ทันเร็วมากค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด10มกรา ยังไม่มีวี่แววเลยคะ

ยินดีด้วยค่ะ ทางนี้ 38+2 ยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้8มกรา เงียบอยุ่เลยค่ะ

1 ม.ค ยังเงียบอยู่เลยค่ะ😂 ยินดีด้วยนะคะ🎊🎉

บ้านนี้12มกรา ไม่มีวี่แววเรยจ้าแม่ 😂😂😂

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด15 ม.ค มีเจ็บเตือนแล้วค่ะ

บ้านนี้ไม่มีวี่แววเลย แต่เจ็บเตือนบ่อย

กำหนด11มกรายังไม่คลอดจ้า แม่คลอดกี่วีคคะ

กำหนดวันเดียวกันเลย ลุ้นให้ข้ามปี 😁😁😁