53 ตอบกลับ

11มีนาคนจ้ะ เริ่มมีอาการ เจ็บท้องเตือนบ้างแล้ว มือเทาบวมนิดนึงจ้ะ

กำหนด​ 11​ มีนา​ ค่ะ​ ตอนนี้37​w1dแล้ว​ เริ่มบวม​ และเจ็บหน่วงๆแล้วค่ะ​

17 มีนาจ้า ตอนนี้ 34 w เป็นทั้งเบาหวานและความดัน ได้แต่นอนทั้งวันเลยค่ะ

ค่ะทนเอาน่ะค้ะสู้ๆจ้า

คลอด 38 w ค่ะ นอนเจ็บอยู่ 18 ชม. แต่ก็คุ้มกับการได้เห็นหน้าเจ้าตัวเล็ก

38w แล้วหมอแจ้งว่า 28 มีนา ยังไม่มีวี่แววว่าจะคลอดเลยค่ะ ลุ้นทุกวัน

13 มีนาคา ค่ะ เริ่มเจ็บหน่วงท้องเวลาเดิน มากเลย แทบจะเดินไม่ได้

เจ็บเหมือนกันเลยค่ะ บางครั้งทรมานมาก

บ้านนี้37สัปดาห์กำหนด7มีนา แล้วยังไม่มีทีถ้าว่าจะคลอดเลย

37 w กำหนดคลอด 8 มีนา ยังปกติอยู่เหมือนกันค่ะ

กำหนดคลอด​ 31​มีนาค่ะ​ ตอนนี้มีอาการเจ็บเตือนบ้างแล้ว​

กำหนดคลอด27มีนาคมจ้า.. มีอาการเจ็บเตือนบ่อยมาก.. เท้าบวม

13มีนาค่ะปวดหลังปวดขาเจ้บหัวหน่าวและก้อท้องแข็งค่ะ