307 ตอบกลับ

ดิ้นทั้งวันเลยค่ะ จนเป็นห่วงกลัวลูกไม่ได้พักผ่อน

แล้วแต่บางทีก็ตอนกินอิ่มๆ ตอนได้32สัปดาห์แล้ว

ตอนหิว ช่วงเช้า และบ่ายๆค่ะ พอกินอิ่มนิ่งตลอดเลย

ช่วงเช้า....ช่วงบ่าย...และก่อนนอนค่ะ ดิ้นเก่งมากค่ะ

กลางคืน และตอนคุณแม่กินอิ่มหรือกินของเย็นๆค่ะ

ดิ้นดีที่สุดก็คือตอนแม่จะหลับตอนกลางคืน 30+4ค่ะ

ช่วงกลางคืนคะ บ้างทีก็ดิ้นแรงจนเจ็บท้องเลยคะ

8โมง ค่ะ ดิ้นถี่เหมือนจะออกมาทานข้าวกับแม่เลย

ตอนเช้าตรู่6-7โมเช้ากับตอนดึกๆ ประมาณ 4-5ทุ่มค่า

หลังกินข้าวแล้วก็ตอนกลางคืนค่ะดิ้นเก่งมาก🥰