10 ตอบกลับ

ถ้าไห้นมน้อง บราไหนมแบบไม่มีโครง เปิดไห้นมได้ไช้กับเครื่องปั้มได้ ไส่แล้วไม่อึดอัด แนะนำ เพจปอแก้วคิดส์ เรยคะ เราเป่นคนโครงใหญ่ ตอนแรกกังวลว่าจะไส่ไม่ได้ ปัจุบันตอนนี้ไช้อยู่คะ ซื้อโปร3ตัวถูกกว่าคะ390ซื้อในไลฟ์สดนะคะ

ดีคะ เซ็ทเตรียมคลอดของเกือบทุกอย่างสั่งจากที่นั้นหมดเรย แต่ต้องเอฟในไลค์สดคะถึงจะได้ราคาถูก ขนาดโครงใหญ่ใส่แล้วยังไม่รู้สึกอึดอัดเรยคะ

VIP Member

บ้านนี้ซื้อแบบไม่มีโครง เป็นแบบผ้ายืด คล้ายสปอร์ตบราแต่ปลดตรงสายเพื่อให้นมได้ บางตัวที่ซื้อเป็นแบบไม่ทีสายและเก็บเนื้อข้างๆ แต่เป็นแบบกระดุมคะ เราซื้อมาใส่ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยคะจะได้ชิน

บ้านนี้ใส่สปอร์ตบราแต่เลือกที่ดีๆเป็นแบรนด์ที่เชื่อถือได้ค่ะ เพราะใส่สบายตอนท้อง กับเสื้อชั้นในสำหรับคนท้อง แล้วก็ออกกำลังกายกระชับหน้าอกตลอดค่ะ

เราว่าจะซื้อหลังคลอดค่ะ เพราะหลังคลอดหน้าอกจะขยายเพิ่มอีก กลัวซื้อมาใส่ไม่ได้ เราว่าจะลองซื้อทุกแบบดู ถ้าชอบยี่ห้อไหนก็ค่อยว่ากันอีกที

เราซื้อ 2 แบบเลย 1 มีโครงเปิดให้นมได้ ของซาบีน่า 2. เสื้อในแบบฟองบางไม่มีโครง ของวิคตอเรีย เราว่าใส่สบายเหมือนกันต้องลองกับตัวเอง

ซื้อแบบผ้ายืดใส่สบายดีค่ะ อีกอย่างซื้อทั่วไปไม่มียี่ห้อ ไม่ต้องกังวล นมเล็กใหญ่ใส่สบายก็พอค่ะ

เสื้อในให้นมของเราซื้อของ wacoal แบบไม่มีโครง เนื้อผ้าไม่หนาเกินไป ไม่เหม็นอับง่าย

แม่บ้านนี้ซื้อวาโก้กับซาบีน่าค่ะ ใส่สบายดี

เราใส่สปอตบลาคะ

VIP Member

วาโก้