42 ตอบกลับ

ท้องค่ะ เราก็จางแบบนี้ อีก2-3วัน ตรวจใหม่ จะเข้มกว่านี้ค่ะ

บ้านนี้ก็จางค่ะ..ตรวจกี่อันก็จางค่ะ ไม่รู้จะท้องไม...🙄🙄🙄

น้องไม่อยู่แล้วค่ะ

มีลุ้นค่ะ รออีกสักอาทิตย์เช็คอีกทีจะชัดขึ้นเรื่อยๆค่ะ

รออีก2วันตรวจใหม่ตอนเช้าฉี่แรกนะคะ คิดว่าท้องค่ะ

เราก้อเห็นค่ะ น่าจะท้อง รออีก 7วันตรวจใหม่นะค่ะ

บ้านนี้ตรวจตอนปจด.ขาด3วัน จางมากแต่ท้องค่ะ

รออีก 1สัปดาห์ถึงจะตรวจได้ว่าท้องไม่ท้อง

บ้านนี้ขาดไป10วันจ้าแต่ก็ขึ้นจางๆ

ของเราจางกว่านี้อีกค่ะืตอนนี้ 23วีคแล้ว

อาการเบื้องต้นเป็นยังไงบ้างคะ