นมบำรุงครรภ์

แนะนำนมบำรุงครรภ์หน่อยค่ะ นมตัวไหนดีค่ะ อยากให้ลูกน้ำหนักดีๆอะค่ะ

20 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

นมได้ทุกชนิดค่ะ บำรุงไข่ต้มวันละ2ฟอง กล้วยน้ำว้าด้วยก็ดีค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ทานนมแพะBG สลับกับแอนมัมแอนลีนและนมหมีกระป๋องค่ะ

Super Mum

นมหมีกระป๋องเลยค่ะ รสจืดนะคะแม่ สลับกับนมถั่วเหลือง

บ้านนี่ทานนมแพะบีจีน้ำหนักลูกดีมากเลยค่ะ ลองดูนะคะแม่

แนะนำนมแพะ นมถั่วเหลือง(หวานน้อย) น้ำเต้าหู้ค่ะ

ดีน่าค่ะ นน ลูกขึ้นดีกว่าเเอนมัมด้วย

นมถั่วเหลือง สลับกับนมจืด ตราหมีค่ะ

หนูกินแอมมัมกับนมหมีค่ะ

แอนมัมกัยถั่วเหลืองค่ะ

บ้านนี้กินตัวนี้ค่ะ

Post reply image