46 ตอบกลับ

ยินดีกับคุณแม่ด้วยนะคะ บ้านนี้หมอนัดผ่าอาทิตย์หน้าค่ะ

VIP Member

บ้านนี้นัดหมอแล้วเหมือนกันค่ะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ ขอให้น้องสมบูรณ์ แข็งแรงจร้า

รอคลอดอยู่เหมือนกันค่ะ 37wอยากแตกมากแล้วค่ะ

ตอนนี้40w ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะเมื่อไรจะแตก

VIP Member

แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ ยินดีด้วยจ้า

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

VIP Member

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งเจ้าตัวน้อยนะค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

แข็งแรง​ทั้งแม่ และ​ลูก​นะ​คะ​