คลอดแล้วค่ะ

แตกแล้วคร้าหลังจากที่แอบดูของคนอื่นมานาน กำหนดจิง 19 มีนาคม แต่หนูอยากออกมาแล้วค้ะ 6 มีนาคม 2563 คลอด 04.13 น้ำหนัก..3287 ผู้หญิงค้ะ ชื้อน้อง อาเบลล์ Abella ค้ะ

คลอดแล้วค่ะ
88 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งคุณแท่และเจ้าตัวเล็กนะคพ กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ไม่ยอมแตกสักที อยากเจอหน้ามากๆแล้ว

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็แตกไปแล้วเมื่อวาน 9มีนากำหนดคลอดจริงๆ19 มีนา บ้านนี้3,930กรัม เกือบได้ผ่าแล้ว

ยินดีด้วยนะคะขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่ และลูกคะบ้านนี้กำหนด18มีนาคม39w อยากเห็นหน้าแล้วคะ

VIP Member

ขอบคุณทุกคอมเม้นท์น้ะค้ะ ขอให้คำอวยพรกลับไปหาทุกคนด้วยน่ะ ขอบคุณมากคร้า🥰👼❤

น่าชังมาก นี่ก้แอบดูคนอื่นทุกวันเลย อยากแตกแล้วจร้า

หุยยยยยยแก้ม น่าฟัดมากมาย😍😍 ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

แก้มมาเต็มมากเลยลูก ยินดีกับแม่ด้วยนะคะ

จ่ำม่ำมากๆค้ะแม่ ออกมาขอแบบนี้น้าา 555. 😍

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​น้อง​น่ารัก​มาก​ๆ​

น่าชังมากค่ะ ชุดน่ารักมากของอะไรคะ5555