61 ตอบกลับ

ของเราเเตกเเต่ที่นม หน้าท้องไม่มีรอยอะไรเลย

แนะนำตัวนี้นะคะท้องสองแล้วคะไม่แตกเลยคะ

บ้านนี้ครีมทาสำหรับคนท้องก้อเอาม่ยุคร๊

ถ้าอาบน้ำอุ่นก็ไม่รอดนะคะ ต้องน้ำเย็นปกติ

ไม่อาบน้ำอุ่นเลยค่ะเป็นคนไม่ชอบอาบน้ำอุ่น😢

น้ำมันมะพร้าวคะ เรา8เดือนไม่มีแตกลายเลย

ใช้บูสเตอร์อีฟค่ะ ตอนนี้ท้องที่2แล้วค่ะ

ทันค่ะ ส่วนตัวแม่ใช้2-3กระปุกเห็นผลค่ะ

VIP Member

นี่ใช้ทุกตัวที่ว่าดี แต่เอาไม่อยู่ค่ะ

ถ้ามันจะแตก โบกไปแพงแค่ไหนก็แตกค่ะ

บ้านนี้ ท้องไม่แตก แตกแค่หน้าอกค่ะ

สารพัดครีมค่ะ เอาไม่อยู่เหมือนกัน