101 ตอบกลับ

บ้านนี้3ตุลายังไม่เตรียมเหมือนกันค่ะ

23ตุลา ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

ทยอยแล้วค่ะ เพราะซื้อทีเดียวคงไม่ไหว

สั่งในลาซาด้าค่ะแม่ แพคคู่ราคาถูกค่ะ คู่ละ 139 ตกชุดละ 70 ถ้าซื้อแยกตกชิ้นละ 90 ค่ะ ตัวนี้เป็นผ้าป่าน ซักแล้วจะนิ่มค่ะ

12ตุลาค่ะยังไม่ได้เตรียมของอะไรเลยค่ะ

ค่ะๆยังไม่เตรียมอะไรเลย

12 ตุลาคม ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่า

เหมือนกันเลย ยังไม่เตรียมอะไร

บ้านนี้13ตุลาคมยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า

24ตุลา ลูกชายจ้า ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า😅

คิดเหมือนกันค่ะไม่รู้จะซื้ออะไรก่อน😅

11ตุลาคะแม่. ยังไม่ได้เตรียมเหมือนกันคะ

เรายังไม่ซื้ออะไรซักอย่างเลย

VIP Member

15ตุลาค่ะยังไม่ได้ซื้อเหมือนดันค่ะ

ไม่รุ้จะซื้อแบบไหนดี

12 ตุลายังไม่ได้เตรียมอะไรเหมือนกันคะ

ไม่รุ้จะซื้ออะไรก่อนอ่ะ

ยังเลยจ้า กำลังดูๆไว้ อยากเตรียมสุดๆ

นี่ดู ก็ยังไม่ดูเลย