41 ตอบกลับ

บ้านนี้อาการเหมือนจะหญิง คนทักว่าชายทั้ง10ปาก หมอซาว ก็ชายจริงๆค่ะ😆

เเม่จะเชื่อหมอ หรือเชื่อคำโบราณค่ะ 🤣

ท้องเราก็แบบนี้เลยแม่มีแต่คนทัหกว่าผู้ชายแน่ๆแต่หมอบอกผู้หญิง😊

ขอบคุณมากค่ะ มีกำลังใจนิดหนึ่ง

ไม่ได้ดูเป็นหรืออะไรนะคะ แต่เห็นแล้วรู้สึกว่าเป็นผู้หญิงค่ะ 😊

ขอบคุณมากๆค่ะมีกำลังใจนิดหนึ่ง🥰

บ้านนี้ได้ผู้หญิงค่ะกำหนดคลอด 13 ธันวาคมเหมือนกันค่ะ

ดีใจด้วยน่ะคะ ทีมเดี่ยวกันเลย ค่ะ

ท้อง9w+1 แพ้หนักมาก พ่อบ้านบอกมีวิธีแพ้แทนมั้ย สงสารแม่😅

เชื่อหมอดีกว่าคะเเม่ลักษณะท้องไม่ได้บอกเพศลูกเลยคะ

ขอบคุณค่ะ

ถ้าแม่ไม่เชื่อหมอ จะเชื่อใครดี ขอให้สมหวังค่ะแม่

Super Mum

เชื่อหมอค่ะแม่ ลักษณะท้องไม่สามารถบอกเพศได้ค่ะ

ผลซาวด์กับคุณหมอแม่นสุดค่ะ คำโบราณพักก่อนค่ะ😅