26 ตอบกลับ

เคยเป็นเหมือนกันเลยค่ะตอนแรกคิดว่าเมนส์มาเลยใส่ผ้าอนามัยเอาไว้ ตอนไปเข้าห้องน้ำคือไหลออกมาเต้มเลยตอนนั้น

เลือดล้างหน้าเด็กมีด้วยหรอคะ ตอนยังไม่ท้องก็คิดว่ามี พอท้องปึ้บไม่เคยมีเลือดไหลเลย ☺️ ทีมกรกฎาคมค่ะ

เราผู้ไม่เคยมีเลือดล้างหน้าเด็ก ถ้าท้องเลือดออกคือเสี่ยงแท้งเท่านั้น

แนะใช้ซื้อเทสตรวจครรภ์มาตรวจทุกครั้งที่สงสัยว่าตั้งครรภ์

ของเรามีนิดเดียวเองค่ะ แคร์ฟรีเอาอยู่เพราะไม่เยอะมาก

เลือดล้างหน้าเด็กไม่มีจริงค่ะ มีแต่แท้งคุกคาม

VIP Member

เลือดจากประจำเดือนที่ค้างของเก่าค่ะ

TapFluencer

ปกติไม่เยอะค่ะนิดเดียวเท่านั้นค่ะ

ของเราก็เป็นแบบนี้เลยแต่มา3วันหาย

ท้องไหมคะ

แบบนี้ท้องไหมคะ เรากำลังเป็น