คุณแม่สายสตรอง

เลี้ยงลูกคนเดียว2คนคะ คนโตเลิกรากับพ่อไปตอนน้องได้1เดือน ตอนนี้น้อง5ขวบกว่าแล้ว คนที่สองตอนนี้1เดือน14วัน ถูกพ่อทิ้งตอนแม่ท้องได้8เดือน ลูกคนละพ่อคะ เลี้ยงลูกสองคนเองคะ ไม่มีใครช่วยเลี้ยง ค่าใช้จ่ายทั้งหมดแม่เราออกให้ทุกอย่าง ส่วนคนเป็นพ่อไม่มีแม้แต่บาทเดียว? เราโชคดีมากที่มีรักแท้จากแม่เราเอง❣️ เรามีน่าทีเลี้ยงลูกอย่างเดียว เลี้ยงลูกสองคนคนเดียวไม่ใช้เรื่องเล่นๆเลยคะ มันเหนื่อยมาก บ้างวันท้อ บ้างวันอยากร้องให้ แต่มันร้องไม่ออก เป็นกำลังใจให้กับแม่ๆที่เลี้ยงลูกเองด้วยนะคะ ✌️✌️

คุณแม่สายสตรอง
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สู้ๆนะคะ