3 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก่อนท้องน.น.60 แพ้ท้อง+เป็นไข้หวัด น้ำหนักลดมา8กิโล ตอนนี้5เดือน หน้าท้องเหมือนคนปกติที่ไม่ท้องเลยคะ

เป็นกังวลค่ะเพราะเคยแท้งมาก่อนที่คนนี้จะมาแล้วหมอมาบอกน้องตัวเล็กแถมน้ำคร่ำน้อยเลยยิ่งกังวลมากเลยค่ะ😣

น้ำคร่ำน้อย อันตรายค่ะ ต้องดื่มน้ำเปล่าเยอะๆนะคะ ช่วยได้ค่ะ

เสี่ยงครรภ์เป็นพิษนะคะแม่ หาหมอนะคะ

VIP Member

ถ้าเราร่างเล็กกว่าจะเห็นชัดอีกที ก็ 6 เดือนละจ้า

จริงๆเป็นคนหุ่นใหญ่นะคะแต่ว่าหน้าท้องไม่ออกเยอะแบบแม่ๆคนอื่นเลยบางคนบอกดูไม่ออกเลยว่ามีน้อง