แนะนำ​ร้านขายยา.elevit​ด้วยค่ะ

เราอายุ​ 42​ ปี​ สามี​รุ่นเดียวกัน​ เดือนที่ผ่านมาเราไปทำ​IVF​ ที่พญาไท​3​ แต่ไม่สำเร็จ​ จริงๆ ไข่ที่สมบูรณ์​ มีแค่ฟองเดียว​ ผนังมดลูกบางมากด้วย​ คุณหมอ​ก็ถามย้ำๆนะ​ ว่าจะทำเหรอ​ แต่เรากับสามี​ ก็ดันทุรัง​หวังว่า​จะมีปาฎิหารนะ​ หลังจาก​ ที่ฉีด​น้ำเชื้อ​ เราปวดหน่วง​เกือบ​10​ วัน​ ทำอะไร​ มากไม่ได้เลย​ แต่สุดท้าย​ปฎิหารก็ไม่จริง​ ป้าแดงมาทักทายเฉยเลย​ เราเลยเบรค​ ที่จะทานยากระตุ้น​ เพื่อทำรอบต่อไปก่อน​ ขอมาดูแลสุขภาพอย่างจริงจัง​ ทั้งนี้​ ก็อยากทานยา​ elevit.ควบคู่ไปด้วย​ เท่าที่อ่าน​ และหาข้อมูล​ มันมีของปลอมด้วย​ เลยสอบถามเพื่อนที่เคย​ทานว่าซื้อที่ใหนกันค่ะ​ ขอบคุณค่ะ​ แม่น้องกะทิ​ (ลูกสาว​ คนแรกค่ะ​)​

1 ตอบกลับ

Super Mum

ลองเข้า google หา รุ่งโรจน์เภสัช นะคะ ลองโทรหรือแชทไปถามได้ค่ะ ร้านขายยาร้านนี้ขายราคาส่ง และเชื่อถือได้ เผื่อเขามีตัวที่แม่ตามหา