169 ตอบกลับ

ยิ้มสู้นะคะ✌️ลูกของเราๆดูแลเลี้ยงเค้าโตขึ้นยังไงเค้าก็ต้องอยู่กับเราดูแลเราคะ​

สู้ๆน่ะค่ะ ยังไงลูกก็สำคัญที่สุดตอนนี้ คุณแม่อย่าเครียดน่ะค่ะเดี้ยวกระทบถึงลูก

รกเกาะต่ำนี้มีอาการเป็นยังค้ะพอดีท้อง5เดือนแล้วชอบมีอาการเจ้บท้องบ่อยค้ะ

เหมือนกันเลยคะ หมอสั่งห้ามทุกอย่างให้รออาหารตรงที่นอนอย่างเดียว ส่วนตัวก็เป็นคนไม่ชอบอยู่นิ่ง ยิ่งมีลูกน้อย8ขวบกับ5 ขวบด้วย ก็ต้องหาอะไรให้เขากิน ลำบากมากจริงคะ

คุณแม่เข้มแข็งมากค่ะ ขอชื่นชม สู้ต่อไปนะคะเพื่อเจ้าตัวน้อยที่จะเกิดมาค่ะ✌✌✌

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-116669)

เป็นกำลังใจให้นะคะ เราก็เป็นรกเกาะต่ำ เกือบแท้งตอน12w เพราะเดินเยอะ ยกของด้วย

สู้ๆคะเราก็โดนแบบนี้เหมือนกัน...ให้คิดแค่เสียคนที่ไม่จริงใจกับเราไปก็พอคะ

สู้ๆค่ะ คุณแม่ เราก็ 4 เดือน แม่เลี้ยงเดี่ยวค่ะ พ่อเขาไม่รับผิดชอบ

สู้​ๆนะ​คะ​แม่​ เป็น​กำลัง​ใจ​ให้​ ดู​แลตัวเอง​ดีๆเพื่อตัวเล็ก​ค่ะ​

สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ. มีเจ้าตัวน้อยอยู่อย่าเครียดนะคะ.