36 ตอบกลับ

VIP Member

26 ก.พ เริ่มเตรียมของย่อยๆบ้างแล้วค่ะ เสื้อผ้าครบแล้วว 😂😂 เหลือพวกของใหญ่ๆ เพราะอีแม่อยู่คอนโดพื้นที่จำกัดมากค่า แล้วก็กำลังคิดว่าจะลาออกจากงานมาเลี้ยงเองหรือว่าจะเอาน้องเข้าเนอส

เป็นไปได้เราอยากเลี้ยงลูกเราเองเน้าะแม่😊😊

เรา​ 8​ ก.พ.​ ค่า​ เตรียมของไว้บ้างพวกชุด​ ผ้าอ้อม​ ของจุกจิกๆ​ พวกของใหญ่ๆเช่น​ เบาะนอน​ อ่าง​ คาร์ซีทยังเลยค่า​ ไล่ลิสรายการไปบ้างแล้วค่ะ

ทยอยซื้อแล้วค่ะ ได้ของใหญ่ครบแล้ว คาร์ซีท รถเข็น เตียง คอกกั้น อีก 1-2 เดือนค่อยซื้อพวกของเล็ก ๆ เสื้อผ้า ผ้าอ้อม ขวดนม ...

เยี่ยมค่ะ

2กุมภาพันธ์​66​จร้ายัง​ไม่ได้​เตรียม​เลย​ค่ะ​ทางบ้านถือมากว่าอย่าเตรียม​ของไว้ก่อนรอเข้าเดือน​ที่7-8ค่อย​เตรียม​

เรา 18 กพ. ยังใม่ได้ซื้อเลยค่ะแต่ลิซรายการที่จำเป้นใว้เเล้วค่ะครึ่งทางฝันเเล้วย้ายใป กุมพาเลยได้ไหม

ทีมมกราคมครบแล้วค่ะเริ่มซื้อเลยแม่เพราะของใช้เด็กแพงมากๆค่ะแค่นิดหน่อยก็เกื่อบหมื่นแล้วค่ะ😂😂

จริงค่ะบ้านนี้หมดเกือบหมื่น ยังไม่ครบเลย😆

13กุมภาค่ะ ตอนแรกก็กะว่าจะซื้อเดือนธันวา แต่เห็นไลฟสดเสื้อผ้าเด็กตลอด เลยจัดมาแล้วค่ะ 😂

13ก.พ.เหมือนกันค่ะ..ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

18กุมภาจ้า...ยังไม่ได้เตรียมจ้า..ตั้งใจไว้จะทะยอยเตรียมเมื่อเริ่มเข้าสู่ไตรมาสที่3จ้า

ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ กะว่าใกล้ๆสักปลายๆ ธันวา ช่วงมกรา ค่อยเตรียมค่ะ เรากำหนด 27 กพ

TapFluencer

16 ก.พ. 66 ยังไม่เตรียมของเลยค่ะ แค่ดูไว้เฉยๆ คิดไว้ว่าเดือนหน้าจะเริ่มทะยอยซื้อแล้วค่ะ

เราก้อว่าจะเริ่มเดือนหน้าค่ะ