65 ตอบกลับ

ไม่ได้ฝากเป็นแน่นอน คลอดออกมาลูกป่วยบ่อยแน่นอน

VIP Member

ฝากเร็วก็ยาบำรุงเร็ว ได้ทราบพัฒนาการลูกเร็วค่ะ

ทางที่ดีควรรีบฝากคะแม่ เพราะจะได้กินยาบำรุง

ยิ่งฝากเร็ว ยิ่งดีต่อตัวเล็กและแม่นะคะ

VIP Member

รีบไปฝากนะค่ะแม่จะได้รีบกินยาบำรุงเยอะๆค่ะ

หมอแนะนำให้ฝากในช่วงไม่เกิน12สัปดาห์นะคะแม่

รีบไปฝากนะคะ บางที่เกิน 12W แล้วจะไม่รับค่ะ

VIP Member

ไปฝากได้แล้วจ้า จะได้ยาบำรุงมาบำรุงลูก

รีบฝากค่ะ ควรฝากครรภ์ก่อน 12 สัปดาห์นะคะ

VIP Member

ควรรีบไปฝากค่ะเพื่อจะได้ทานยาบำรุง