แจก 7,000 คะแนน!! ใครอยากได้ไปตอบคำถามกันเลย

เริ่มได้ตั้งแต่วันนี้ แค่คุณไปตอบคำถามข้อใดก้อได้ กี่ข้อก็ได้ นอกจากจะได้คะแนนจากทุกคำตอบแล้ว ใครมียอดรวมเยอะที่สุด เราแจกคะแนนเพิ่มให้อีกฟรี ๆ ทั้งหมด 5 รางวัล รวม 7,000 คะแนน❗️ ? รางวัลที่ 1: 3,000 คะแนน ? รางวัลที่ 2: 2,000 คะแนน ? รางวัลที่ 3: 1,000 คะแนน ? รางวัลชมเชย: 500 คะแนน (2 รางวัล) กติกา: 1. เม้นตอบคำถามให้ได้มากที่สุด จะเป็นคำถามทั่วไป หรือคำถามในหมวด คำถามที่ยังไม่ได้รับคำตอบก็ได้ 2. ห้ามเม้นด้วยจุด หรือ อีโมจิ อย่างเดียว หากตรวจพบจะตัดสิทธิ์จากกิจกรรมทันที และจะถูกปรับด้วยการตัดคะแนน 100 คะแนน เริ่มนับยอดตอบคำถามตั้งแต่ วันที่ 19 - 31 มีนาคม ประกาศผลวันที่ 1 เมษายน 2563 แอดมินจะอัปเดตยอดตอบคำถามของ "ผู้ที่มียอดสูงสุด 25 ลำดับ" ลงในคอมเม้นต์ของโพสต์นี้ ให้ลุ้นกันเรื่อย ๆ ในวันที่ 20, 23, 25, 27, 30, 31 ใครเข้าใจกติกาแล้วไปตอบคำถามกันได้เลย!

แจก 7,000 คะแนน!! ใครอยากได้ไปตอบคำถามกันเลย
801 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

น้อง25วัน ขี้ร้อนมากคะ บางวันร้อนมากๆตุ่มแดงขึ้นเต็มตัว ต้องอากาศเย็นๆ

4y ago

อ่อค่ะแม่

ท้อง7เดือนแล้วท้องยังเล็กอยู่เลยแม่ๆบ้านไหนท้องแรกเล็กบ้างค่ะ

4y ago

เล็กค่ะแม่ แต่ม่มีผลต่อเด็กค้ะ บ้านนี้ท้องเล็กจนคลอดนนน้องได้3330

สอบถามครีมทากันท้องลายของคุณแม่หน่อยค่ะมียี่ห้อไหนแนะนำบ้างหรือคะ

4y ago

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ลูกกระตุกบ่อยมากเลยค่ะจะเป็นอะไรมากไหมแล้วแกก็ดิ้นทั้งวันเลยค่ะ34w3d

4y ago

ตอนนี้ 27w2dดิ้นทั้งวันเหมือนกันเลยค่ะ

เอ่อ เค้าเล่นได้เลยนะคะแม่ๆ วันนี้ก็เริ่มนับแล้ว ไม่ต้องรอจ้ะ 55555555

ลูก5เดือนแล้ว ยังนั่งเองไม่ได้ แบบนี้เรียกว่าพัฒนาการช้ารึป่าวค่ะ

4y ago

ไม่ช้าค่ะ ให้เวลาน้องหน่อยน่ะค้ะ

ถามค่ะ อยากทราบว่าวิตามินบำรุงตัวนี้ เรายังสามารถทานได้มั้ยคะ

Post reply image
VIP Member

อัปเดตยอดล่าสุดจ้า โค้งสุดท้ายแล้วปั่นกันให้เต็มที่ไปเลยยย

Post reply image
4y ago

ขอเวลานอนก่อนนะคะแอด 😴😴 ปั่นไม่ไหวแล้ว 😂😂

คุณเเม่กำหนดคลอดวันไหนกันบ้างคะ บ้านนี้ 18 กรกฏ จ้า

2y ago

14กค

VIP Member

ท้องแรกค่ะ ใครเห็นก็ทักท้องแฝดหรือเปล่า เพราะท้องใหญ่มากค่ะ