อยากรู้ค่ะ

เราคบกับแฟนมา9เดือน​ แฟนมีลูกติด1คน​ ตลอดเวลาที่คบกันมาเค้าไม่เคยชัดเจนกับเราเลยค่ะ​ สถานะ​ โพสหา ลงรูป​ แม้กระทั่งวันครบรอบก็ไม่เคยแสดงให้เห็น​ เค้าจะว่าเราว่าไร้สาระ​ พอเราท้องแรกๆเค้าออกทุกวันค่ะ​ จนเรามาจับได้ว่าเค้าออกไปข้างนอกเพื่อจะไปหาคนคุยของเค้า​ เราจับได้ว่าเค้ามีคนอื่น​ แต่เราก็ให้โอกาสเพราะลูกยังไม่ทันคลอด​ แต่ช่วงหลังๆมานี้เค้าไม่ให้เราจับโทรศัพท์​เค้าเลย​ ต่างจากแรกๆที่คบกันเค้าให้เราเล่นโทรศัพท์​เค้าตลอด เราไม่อยากคิดมากหลอกนะคะเพราะเราท้องอยู่​ แต่ถ้าเกิดมีคนเข้ามาเราจะโทษใครได้หรอคะในเมื่อแฟนเราเค้าไม่เคยให้เรามีตัวตนในโลกของเค้าสักนิด​ ควรไปต่อหรือพอแค่นี้คะ​ เราเหนื่อยที่ต้องพยายามคนเดียว​ เราไม่ได้ใส่ร้ายเค้านะคะ​ แต่คนเราอยู่ด้วยกันทุกวัน​ คนนึ่งเปลี่ยนไปเราก็ดูออกค่ะ​

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

เลิกเถอะค่ะแม่