14 ตอบกลับ

ขอบคุณแม่ๆทุกบ้านที่ให้คำปรึกษานะคะ เราก็เริ่มทยอยซื้อของใช้แล้วสิ่งของที่ไม่กล้าสั่งในแอพก็ไปเดินซื้อมาในบิ๊กซีแล้ว ปรากฏว่าเกือบไม่รอดค่ะเหนื่อยมาก ปวดขา ปวดเอว ปวดไปหมด ถ้ารออีก7-8เดือนแล้วค่อยไปซื้อคือได้นั่งวิวแชร์แน่ๆแม่จ้า🥹

บ้านนี้ 5เดือน ก็มีคุณป้า คุณน้า บริจากเสื้อผ้าของใช้เด็กแรกเกิดแล้วค่ะ บางอย่างไม่ต้องซื้อเลย ประหยัดงบไปอีก

TapFluencer

สะดวกตอนไหนก็เตรียมได้เลยค่า พอเข้าไตรมาส 3 ท้องใหญ่มากคุณแม่อาจจะไปเดินช้อปไม่ค่อยไหวแล้วค่า

บ้านนี้22+4วีคว่าจะซื้อตอน28วีครอดูเพศน้องไห้ชัวๆอิกซักรอบ2รอบค่ะ5555

เราเริ่มซื้อตอนหกเดือนค่ะ ทยอยซื้อ ถ้าซื้อทีเดียวจะไม่มีเงินค่ะ

VIP Member

ทยอยค่ะ ทยอยเด็บลงตระกร้าช็อป ดูเพลิน ๆ ก่อน ค่อยเลือกอีกที ในแอป

เราท้อง 2 คลอดพฤษภา ต้นเดือนกุมภาซื้อแล้วค่า เดินไม่ไหวแล้ว

เราท้อง 2 ค่ะ แต่น่าจะคลอดช่วงพฤษภากลางเดือน

กำหนดคลอด 27 พฤษภา เราเตรียมเสื้อผ้าแล้วค่ะเหลือของใช้

รู้เพศแบบชัดเจนก็ทยอยซื้อได้เลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ซื้อตอน8เดือนทั้ง2ท้องค่ะ 😊