193 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คุณเเม่ 💗

สู้ๆนะคะ ทำใจให้สบายเดี๋ยวน้องจะได้มาใหม่นะคะ

เสียใจด้วยนะค่ะ สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะแม่ 😘

สู้ๆค่ะ เคยแท้งมาก่อน เข้าใจดีความรู้สึกนั้น

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

มันเป็นความเจ็บปวดที่อธิบายไม่ได้ สู้นะคะ

เสียใจด้วยนะคะสู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

เหมือนเราเลยคะแท้งมา2ครั้งแล้ว สู้ๆนะคะ😊

สู้ๆค่ะ ขอให้มีพลังกายพลังใจเข้มแข็งค่ะ