180 ตอบกลับ

หดหู่มากเสียใจด้วยค่ะ ถ้ารู้เร็วกว่านี้ผ่าออกมาน้องก็มีโอกาสรอด😭😭😭

ใช่ค่ะ เเต่เเม่ไม่ทราบจริงๆคะว่าจะเกิดเรื่องเเบบนี้ 😭

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆค่ะ คุณแม่มีิาการอย่างไรบ้างคะก่อนจะไปตรวจที่รพ.

น้องไม่ดิ้นค่ะเลยไปตรวจไม่พบคลื่นหัวใจ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ เราก็เคยผ่านเหตุการณ์นี้มา เจ็บปวดที่สุด

ใช่ค่ะ ทรมานที่สุด เป็นความเจ็บปวดที่อธิบายไม่ถูกเลยคะ 😭

เสียใจด้วยค่ะแม่..บอกอาการหน่อยได้มั้ยคะตอนนี้35วีคค่ะกลัวเลย

สู้ๆ นะคะ 9 สิงหาคม 62 แท้งเหมือนค่ะ ตอนนี้ แอดมิช ยุ่โรงพยาบาลค่ะ

สู้ๆเหมือนกันนะคะคุณเเม่ เดี๋ยวน้องก็มาเกิดใหม่

VIP Member

เสียใจด้วยน้ะค้ะ สู้ๆค้ะเด๋วเค้าก้อมาเกิดกับเราใหม่

เสียใจด้วยนะค่ะเขาคงมีบุญมาเเค่นั้นคุณเเม่สู้นะค่ะ

สู้ๆนะคะ เสียใจด้วยคะ เดือนกันยาเหมือนกัน ใจหายเลยคะ

ไม่ต้องกังวลนะคะคุณเเม่

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ อายุครรภ์ใกล้เคียงกันเลยค่ะตอนนี้35+2w

ขออนุญาต​ค่ะ ถ้าเคสแบบนี้หมอให้เราคลอดเองรึผ่าคะแม่??

เหน็บยาคลอดเองค่ะ