52 ตอบกลับ

30เมษา ได้แค่เสื้อผ้าค่ะตอนนี้ พ่อยังไม่มีเวลาพาไปซื้อเพิ่ม😂

บ้านนี้ 15เมษาค่ะ แต่ละวัน เหมือนลูกจะออกมาแล้ว ดิ้นได้ดิ้นดี

กำหนดคลอด1เมษา ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ กำลังจะซื้ออยู่🥰

บ้านนี้ถือว่าครบแล้วคะ เหลือแต่ยากับแพ็กลงตระกร้าคะ

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมค่ะเริ่มเตรียมเดือนหน้าค่ะ

ขอนอกเรื่องนะคะแม่เจาะเลือดครั้งที่2ตอนกี่วีคคะ

เริ่มเตรียมตั้งแต่รู้เพศค่ะ ทยอยเตรียมไปเรื่อยๆ

บ้านนี้กำหนด 5 เม.ย. เตรียมใกล้ครบแล้วคะ90%

บ้านนี้6เมษา กำลังซักรอเลย แต่ยังไม่ครบหมดค่ะ

บ้านนี้กำหยดคลอด 23 เมษา เตรียมได้ 90% แล้วค่ะ 😊