145 ตอบกลับ

เอาไป2ก็พอ ใช้ครีม แป้ง สบู่ โฟม หน้าแพ้หนักมาก สิวผดขึ้นเยอะเลย ท้องคนแรกได้ลูกสาว ยังสวยอยู่เลย ท้องนี้ยังไม่รู้เพศ แต่สภาพแม่ ดำ โทรม สิว😭

10 ไปเลย เพราะอยู่กัน3คนพ่อแม่และลูกชายตัวน้อยในครรภ์ แม่เป็นผุหญิงคนเดียวสวยสุดเลย55 คุณพ่อมองบน!!

VIP Member

ตอนนี้ให้ 5 พอค่ะ อ้วนมากกกก โทรมไม่ค่อยอยากแต่งตัวเท่าไหร่ วันๆอยู่แต่กับลูกค่ะ5555

10 10 10 เลยจ้า แม่เป็นผู้หญิงคนเดียว มีพ่อกับตาหนู ต้องให้ตัวเอง 10 อยู่ละ อิอิ

5พอคะช่วงนี้นอนน้อยด้วย เพราะมีลูก​สาวด้วยให้ลูกสาว10เต็ม​ดีกว่า

ลูก​ชายในท้องบอกให้คะแนนมามิ้ เต็ม10ครับ... เราจะใหญ่ไปด้วยกัน5555

9ละกันค่ะ หักไป1เพราะขี้เกียจสระผมมาก บางวันรวบๆออกจากบ้าน 😄😄

VIP Member

สวยเอาไป10ค่ะ ไม่เกี่ยวกับอ้วนขึ้นอืดช่วงกักตัวนะ 😁😁😁😁

10ค่ะ ไม่ปล่อยตัวให้โทรม อยู่บ้านยังแต่งหน้าอ่อนๆทุกวัน

VIP Member

เรื่องสวยไม่ค่อย แต่ถ้าอร่อยบอกเลยว่ามากกกกกก ค่ะแอด