291 ตอบกลับ

กำหนดคลอด วันที่ 2 พฤศจิกาพื้นที่สีแดง ไม่ได้ทำงานออกไปไหนไม่ได้เลยงับแม่ๆอย่างลืมดูแล สุขภาพกันด้วยนะ

จ๊ะเอ๋เบบี๋น้อย26wค่ะ รอลุ้นเพศตอนคลอดจ้า 20 พ.ย.🥰🥰 ช่วงนี้โควิดระบาดแม่ๆดูแลสุขภาพกันด้วยนะจ๊ะ

เหมือนกันคร่าาาแม่ขาาา

น้องเฟาเซีย/ปอร์เช่ อายุ1ขวบค่ะ ลุ้นด้วยคนนะคะ สำหรับแม่อยากเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ลูกๆเสมอ

หนุ่มน้อยในท้องตอนนี้ 34w5d ค่าาา กำหนดวันที่ 23 กันยา แต่มีแววออกก่อนแน่ๆค่า แม่ๆดูแลตัวเองกันด้วยนะคะ ❤️

บ้านนี้ได้ลูกสาวจ้า 28+5 w ดิ้นเก่งมากก ถีบแต่ล่ะทีจุกๆเลยจ้า ดิ้นบางทีฉี่จะแตก กำหนดคลอด 4 พฤศจิกายน 64 จ้า

29w5วันค่ะ. เพศชาย อาทิตย์หมอนัดให้ยากระตุ้นปอดเพราะแม่มีภาวะปากมดลูกสั้น เป็นกำลังใจให้กันด้วยนะค่ะ

สุดที่รักของแม่ รักตั้งแต่ยังไม่รุ้เพศ ยังไม่เคยเห็นหน้า...เอ๊ะเด็กอะไร ใกล้จะครึ่งทางแล้วน้ะลูก😍

VIP Member

รูปนี้ถ่ายวันแม่ค่ะ แม่ข้อมืออักเสบ ต้องไปผ่าตัดเอ็นข้อมือวันแม่พอดี (รูปถ่ายก่อนไปโรงพยาบาลค่ะ)

หวัดดีครับ🙏วันนี้ผม30วิค6วันแล้วครับอีก2เดือนกว่าๆผมก็จะออกมาดูโลกแล้วครับ😊ผมเป็นน้องคนที่3ครับ

กำลังเปิดเพลงหลังช่วง bath time ให้หนูน้อยได้เต้น มีปฏิสัมพันธ์กับแม่และยาย เสริมสร้าง EQ ลูกน้อยค่ะ 💕