4 ตอบกลับ

ทานโฟลิคค่ะ ร้านขายยามีค่ะ ท้องแรกก็แท้ง แต่หมอให้มาทานค่ะ ไม่ได้ซื้อเอง ตอนนี้ท้อง 2 ได้ 18 วีคแล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ทานแต่อาหารดีๆค่ะ วิตามินโฟลิคป้องกันได้ระดับนึง

ถ้าแม่งบเยอะจะเลือกของคุณหมอมาทานก็ได้ค่ะหรือนำ้มะกรูดของคุณหมออะไรงี้เอามาทานได้ มันแล้วแต่ว่าถูกหรือไม่ถูกกับตัวยาด้วยถ้าจะลอง ลองยาตัวละหรือหมอละ 3 เดือนดูค่ะ หรือจะเอานำ้มะกรูดคั้นเอง กินร่วมกับโฟลิคก็ได้ค่ะโฟลิคมันป้องกันเซลล์พิการได้ระดับนึง

Super Mum

กินโฟลิคค่ะแม่

ขอบคุณค่ะคุณแม่

กินโฟลิค ค่ะ

ขอบคุณนะคะคุณแม่