19 ตอบกลับ

หมอที่คลีนิกแนะนำให้ตรวจดาวน์จากเลือด แบบ nif ราคาสูงแต่ไม่เสี่ยง บอกเจาะน้ำคร่ำเสี่ยงแท้ง จริงไหมคะ ราคา หนึ่งหมื่นบาท

เจาะน้ำคร่ำ โอกาสแท้ง 1:200 ค่ะ คิดเป็น 0.5% ซึ่งก็ไม่เยอะอะไร ถ้าทุนทรัพย์ถึง Niftyน่าจะดีกว่าตรงไม่ไปรบกวนเบบี้ค่ะ

แม่บ้านนี้ผลเลือดผ่านค่ะแต่ม่แน่จัยอายุ35แระตัวเล็กด้วยกลัวน้องม่แข็งแรงเรยไปซาวซ้ำอีกค่ะ..ค่อยสบายจัยไปจร่า✌️✌️

ของเราตรวจเลือดแล้วมีความเสี่ยงค่ะ แต่พอเจาะน้ำคล่ำ แล้วไม่มีอะไรผิดปรกติ ผ่าน...

คุณแม่อายุเท่าไหร่คะ

บ้านนี้อายุแม่เยอะแฟนไม่ให้เจาะน้ำคร่ำเลือกตรวจเลือดของพาโนราม่านิฟค่ะผล99%

ของเราตรวจเลือดค่ะ ตอนช่วงรอผล เครียดมากค่ะ กังวลมาก พอผลออก ก้อสบายใจ

VIP Member

ตรวจจ้ะ แต่ความเสี่ยงต่ำจึงไม่ได้ตรวจน้ำคร่ำค่ะ

VIP Member

ของเราตรวจเลือดค่ะ ตอนนี้รอผล กังวลเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ไปเจาะน้ำคล่ำค่ะ ชัวร์ที่สุดค่ะ

เจาะน้ำคร่ำค่ะ ทราบผลแม่นยำสุด