157 ตอบกลับ

ถ้ารับเสื้อผ้าเด็กใช้แล้วก็บอกนะค่ะมีเสื้อผ้าเด็กผู้หญิงอยู่บ้างค่ะ

ส่งที่อยู่มาเลยค่ะเดียวเราเลือกหาแล้วจะส่งไปให้ค่ะ

เราไม่ค่อยมีเงินแต่เราทะยอยซื้อสะสมเอา ซื้อแต่ของที่จำเป็นก่อนคะ

VIP Member

แถวบ้านแม่มีใครมีลุกเล็กไหมถ้าแม่ไม่รังเกียจก็ขอของเขาก็ได้คะ

บ้านนี้คลอดธันวายังใม่ได้เตรียมเหมือนกันค่ะแฟนทำงานคนเดว

มีที่อยู่มั้ยคะคุณแม่ แบ่งกันใช้ของใหม่นะคะ ไม่ใช่มือ2

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ แต่ดีหน่อยที่ญาติเอาเสื้อผ้าเด็กมาให้

สู้ๆคะแม่ บ้านนี้ทะยอยเก็บตังค์ใกล้คลอดแล้วซื้อค่ะ✌✌✌

สู้ๆนะคะ บ้านนี้ก็อยากรีบคลอดรีบไปทำงานเองมากเลยค่ะ

ทุกอย่างมีทางออกเสมอนี่เเค่เริ่มต้นเองนะคะ สู้ๆจ้า

สู้ๆนะค่ะเป้นกำลังใจให้ค่ะเดี่ยวก้ผ่านไปได้ค่ะ✌️