46 ตอบกลับ

ผู้หญิงค่ะ ทางนี้ก่อนท้องไม่ชอบกินหวานเลยตอนนี้ชอบกินของหวานมากค่ะ😂😂

ช่วงแพ้ท้อง กินของเปรี้ยวน้อยมากค่ะ กินแต่ของหวาน .....ได้เด็กชายค่ะ🥰🥰🥰

บ้านนี้ชอบกินของหวานมากค่ะทั้งที่ก่อนท้องไม่ค่อยกิน ได้ลูกสาวจ้า

VIP Member

ชอบทานของหวาน ได้ผู้ชายค่ะ ความเชื่อแบบนี้ไม่จริงซักอย่างค่ะ

ไม่น่าจริงนะคะ บ้านนี้กินเค็มเผ็ดเปรี้ยวแต่ได้ลูกสาวค่ะ

ช่วงแรกๆกินแต่ของหวานเหมือนกันคะ แค่คอนนี้เบื่อแล้ว 16w6d

ไม่รุว่าจิงรึป่าวแม่แต่บ้านนี้กินแต่ของหวานได้ ผญ.จ้า

หน้าจะจริงนะค่ะบ้านนี้แตกแล้วึ่ะชอบของหวามีมากค่ะ

ท้องนี้หนูก็ชอบกินของหวานเหมือนกันค่ะแต่ได้ลูกชาย

บ้านนี้กินแต่หวานทั้ง2ท้องเลย ผู้ชายทั้งคู่ค่ะ🏖🤣🤣