70 ตอบกลับ

พึ่งได้วันนี้ค่ะ ไม่ได้ถุงเหมือนกัน แอบเสียดาย 😂

VIP Member

บ้านนี้ของถึงเมื่ออาทิดที่แล้ว ใด้ครบเซ็ทยุวค้ะ

แอดใลน Dnee Thailand ค้ะ

ได้มาแล้วเหมือนกันจ้าบ้านนี้ได้3ขวดกระเป๋าด้วย

บ้านนี้ได้ครบจ้า เอาไว้ใช้ที่โรงบาลวันคลอดลูก

บ้านนี้พึ่งได้อาทิตย์ที่เเล้ว ได้ครบเลยเเม่

เพิ่งมาเมื่อกี้เหมือนกันคะ 1เดือนเต็มกับการรอ

ขอบคุณค่ะ💓

VIP Member

บ้านนี้ได้2อย่าวค่ะ กระเป๋าไม่ได้แต่ก็ดีค่ะ

บ้านนี้ได้ครบค่ะสามขวดกับกระเป๋าน่ารักมากค่ะ

ทำยังไงถึงได้คะ

เพิ่งสมัครไปอีกนานกว่าจะได้รอต่อไปค่ะแม่😂

เดี๋ยวตอนไปคลอด ก็ได้จากรพ.อีกจ้า ครบชุดเลย