24 ตอบกลับ

บ้านนี้36+3เหมือนกันค่ะ แต่หมอกำหนด8สิงหา พึ่งซาวด์มาวันนี้น้องกลับหัวแล้ว รู้เพศแล้ว แต่ลึกๆก็กลัวน้องจะออกก่อน เพราะเดินบ่อยๆท้องก็จะเเข็งทุกรอบ ยังมาหน่วงที่มิจิอีก นั่งนานๆก็ปวดหลัง ท้องแรกเหมือนกันแต่รู้สึกทรมานมากก

บ้านนี้2สค67​ ✍️ แต่ท้องลงเยอะแล้ว​ เจ็บเตือน​แล้ว เดินแทบไม่ไหวแล้วเพราะท้องใหญ่​มากๆ​ น่าจะย้ายทีมคะ เพราะน้องกลับหัวอยู่​ในท่าเตรียมพร้อม​คลอดแล้วคะ​ #ท้องที่4 ยังตื่นเต้นเหมือนกัน​😊🤱

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้น้องไม่กลับหัว อยู่ท่าขวาง หมอนัดซาวด์อีกวันจันทร์หน้า ถ้ายังขวางอยู่ หมอนัดวันผ่าเลยค่ะ เตรียมย้ายทีม😅

เหมือนกันเลยค่ะ ของเราเหลืออีก 23 วัน 36+5 ตื่นเต้นมากก กำหนดคลอด 2 สิงหานี้แล้ว ท้องก็แข็งบ่อย 🥰หนักหน่วงมาก

ใกล้ๆกันเลยค่ะคุณแม่ มาลุ้นไปด้วยกันค่ะว่าจะเจ็บตอนไหน🤣

บ้านนี้ก้คลอด3สิงหาค่ะ เป็นเหมือนกันเลยท้องแข้งบ่อยแต่ทนได้ ท้องแรกเหมือนกันได้ลูกชาย แม่ได้ ช รึ ญ คะ

บ้านนี้ได้ลูกชายเหมือนกันค่ะคุณแม่

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะท้องแรกเตือนเก่งแต่ไม่มีวี่แววจะออกเลยแม่นี่แน่นตัวไปหมดเลย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ท้องสองแม่ปวดท้องเตือนทุกวันแต่ยังเงียบอยู่

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ 🤍

กำหนด1สิงหาคม วันที่26หมอนัดไปเร่งคลอดแล้วค่ะแม่ ได้ย้ายทีมมากรกฏาคม🥺

เราก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ แต่เขาจะเร่งคลอดให้ สงสัยกลัวเด็กตัวใหญ่กลัวไม่มีเเรงเบ่งรึปล่าวคะ ตอนนี้พึ่ง38w

บ้านนี้7สิงหาค่ะเเม่ ท้องเเข็งบ่อยมากค่ะเเม่😅ท้องเเรกเเอบกลัวเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะ

บ้านนี้4สิงหา กลัวน้องย้ายทีมมาเป็นปายเดือนกรกฎา อยู่ค่ะ ท้องแข็งบ่อยมาก

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ 🥰