102 ตอบกลับ

อายุ18ค่ะตรวจดาวซินโดรมตอนท้อง3เดือนคะ

แนะนำตรวจดีกว่าค่ะ เราอายุ 30 ก็ตรวจค่า

หนูอายุ17 -18 ก็ตรวจดาวซินโดมเหมือนกันคะ

เราอยากตรวจมาก แต่หมอไม่เห้นพูดอะไรเลย

ลองขอหมอตรวจดูค่ะ หรือเปลี่ยนที่ตรวจแต่อาจต้องเสียเงินเพิ่มเอง

คุณแม่อายุ20ก็ตรวจนะคะถือว่าปกติ

ตรวจค่าา ต้องตรวจตั้งแต่เนิ่นๆๆ

เดี๋ยวนี้หมอให้ตรวจทุกคนค่ะแม่

อายุ 24 ค่าา ได้ตรวจเหมือนกันค่ะ

หนูอายุ21ต้องไปตรวจดาวซินโดค่ะ

10w เราก็ตรวจแล้วนะ ตรวจนิฟอ่ะค่ะ

มีโอกาศเป็นได้หมดค่ะ อายุเท่าไรก็ควรตรวจ