165 ตอบกลับ

ไม่หน้าอายหรอกคะหนูก็มีน้องตอนอายุ16-17อยุ่เเถวบ้านเค้าก็เอาไปนินทราแต่ไม่สนใจ

ถ้าจะน่าอายถ้าเราเลือกทำร้ายเขา สู้ๆนะคะแม่ ดูแลเขาดีๆ อย่าฟังเสียงนกเสียงกา

ไม่อายคะ ดูแลเค้าให้ดีที่สุด รักเค้าให้มากที่สุด แค่นี้ก้อพอแล้วคะ สู้ๆนะคะ

แฟนของแฟนเก่าเราก็ท้อง แต่ท้องตอนอายุ14 ตอนนี้อายุ16 มีลูก2คนแล้ว ไม่น่าอายเลย

ไม่น่าอายหรอกค่ะนี้ก็พลาดท้องตอน16เหมือนกันเอาเด็กออกยังน่าอายกว่าเยอะค่ะ

ถามตัวเองเถอะค่ะว่าอายไหมถ้าเราไม่อายซะอย่างไม่ต้องสนใจคนรอบข้างหรอกค่ะ

อย่าใส่ใจคำพูดคนอื่นเลยคะ น้องสาวเราก็ท้อง เค้าก็เรียนไปทำงานไป สู้ๆคะ ✌🏻

ไม่ต้องอายนะ อย่างน้อยเรามีความรับผิดชอบที่จะเก็บลูกไว้ ดีมากๆแล้วจ้า

ไม่หรอกค่ะ แล้วแต่จิตใจของคนมอง เราท้องตอนอายุ17 เลี้ยงเองจนโต สู้ๆนะคะ

ไม่หน้าอายค่ะใครจะมองยังไงก้อชั้งหนูท้องลูกคนแรกตอนอายุ13 คนที่2 อายุ17