22 ตอบกลับ

TapFluencer

แอบหวังว่าได้ลูกชาย เพราะพี่สาว 2 คนแล้ว แต่วันนี้คุณหมอซาวด์ให้ดู 99.99% เป็นหญิง เลยค่ะ ได้แต่แอบขำในใจ เพราะรู้อยู่แล้วว่าต้องเป็นหญิง

ของเราคนแรกเป็นผญ.คนสองอยากได้ผช. แต่หมอซาวบอกว่าเปอร์เซ็นผญ.ค่อนข้างสูงค่ะ ฟันธงอีกทีนัดรอบหน้าค่ะ

บ้านนี้เพิ่งเห็นวันนี้เลยค่ะว่าเป็นลูกสาว คุณพ่ออยากได้ลูกชายมากกกก นั่งปลอบใจกันอยู่555555

ทีมตุลาค่ะ บ้านนี้อยากได้ลูกชาย เพราะท้องแรกได้ผู้หญิง สุดท้ายได้ลูกสาวอีกแล้วค่าา

ตค เหมือนกันอยากได้ลํกสาว แต่ได้ลูกชาย🤣แต่พ่ออยากได้ชายเพราะอยากให้ลูกบวช🙊🐒🙈

ทีมตุลาค่ะ หมอบอกอาจได้ผญ สักพัก บอกอาจเป็นผช ส่วนตันอยากได้ผช มากค่ะ ลุ้นต่อไป

ทีมตุลาคม​เหมือนกัน​ อยากได้ลูกสาว​ หมอซาวบอกว่าได้ลูกชาย😂😂

เหมือนกันคะได้ลูกสาว3คนแล้วท้องนี้4ไปซาวหมอก็บอกหญิง70%

ทีมลูกสาวเหมือนกันค่ะ ตอนแรกคิดมาตลอดว่าต้องได้ผช. สรุปผญ.😂

ทีมตุลาค บ้านนื้อยากได้ลูกสาว แต่หมอบอกได้ลูกชายจ้ะ😍👼