34 ตอบกลับ

เค้าว่าลูกชายจะดิ้นแรงกว่าลูกสาว ลูกสาวจะดิ้นบ่อยกว่าลูกชาย เค้าว่านะ แต่บ้านนี้ลูกชาย22วีคดิ้นบ่อยแต่ยังไม่ค่อยแรงเท่าไหร่ค่ะ

ขอบคุณทุกๆคำตอบนะค่ะแม่ๆ ไปซาวด์มาแล้วค่ะ หมอบอกเค้าดิ้นดีปกติดียุ แต่เป็นเพียงว่าเค้ายังตัวเล็กยุเราเลยยังไม่ค่อยรู้สึกค่ะ

สำหรับเราท้องแรกลูกชาย​ กับท้อง2นี้ลูกสาว​ ลูกสาวดิ้นบ่อยมากๆคะ​ ดิ้นเก่งกว่าต้องท้องพี่ชายอีก😅

ไม่จริงลูกสาวเราดิ้นน้อยกว่า ส่วนลูกชายดิ้นแจ่ละครั้งรัวๆๆยังกับเต้นแร็บในท้องและบ่อยกว่า

ขำเม้นนี้ เพราะตอนนี้ก็เป็นเป็นเหมือนกันค่ะ55555

บ้านนี้ท้องแรกลูกชายดิ้นเก่งและแรงด้วยค่ะ แต่ตอนนี้ท้อง2ผู้หญิงดิ้นแต่ไม่เท่าผู้ชายค่ะ

เหมือนกันเรยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกลูกสาวดิ้นเก่งแต่ไม่แรงเท่าท้องสองท้องสองลูกชายดิ้นเก่งและแรงกว่า

บ้านนี้ลูกชายดิ้นแรงสุดๆ ดิ้นบ่อยมากๆ ตอนนี้ 37+4w.ต้องขอร้องดิ้นเบาๆหน่อยลูก

VIP Member

บ้านนี้ลูกผู้ชายค่ะดิ้นจนเหมือนในท้องเป็นสวนสนุกเรยค่ะ ถีบแรงด้วย😅😅😅

บ้านนี้ท้องแรกลูกชาย ดิ้นพองาม นานๆมาทีนี่ตกใจเลย บิดขี้เกียดพอให้รู้

สำหรับบ้านนี้จริงค่ะพี่ชายไม่ค่อยดิ้นแต่น้องสาวตอนนี้ดิ้นเก่ง