แม่ๆค่ะท้อง4เดือนไปดูหนังในโรงได้ไหม

อยากรุ้ว่าท้อง4เดือนแล้วไปดูหนังในโรงได้ไหมค่ะ อันตรายต่อลูกในท้องไหมค่ะ

25 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ดูได้จ้า แต่ขอแนะนำว่าเป็นหนังฟีลกู้ดอะไรแบบนี้นะคะ เราดูตลอดเพราะเป็นคนชอบดูหนัง แต่พอท้องแก่ก็ไปไม่ไหวค่ะ เสียดาย

รีบไปดูเลยค่ะ กี่เดือนก็ดูได้ เพราะพอเจ้าตัวน้อยออกมาแล้วคราวนี้แหละจะไม่ได้เฉียดไปโรงหนังอีกนานเลย😁😁😁

VIP Member

เมื่อคืนก็ไปดูค่ะ Joker คนเดียวด้วย สบายคะ อย่ากังวล อย่าดูหนังหรือไปในที่ที่มีเสียงอึกทึกเกินไปแค่นั้นพอค่ะ

หนูตอนท้อง6-7นี้ไปดูเรื่อง อิทมาค่ะ😂แต่ควรนั่งที่ใกล้ๆทางเดินค่ะเผื่อปวดฉี่จะได้ลุกสะดวกค่ะ

บ้านนี้ดูเกือบทุกสัปดาห์ค่ะ ตอนนี้ 37 สัปดาห์แล้ว เลือกที่นั่งที่สบายๆ ไม่ต้องเบียดคนอื่นค่ะ

Post reply image

บ้านนี้พ่อบ้านพาไปดูแข่งเรือยาวเลยแม่ อยุ่ข้างๆเต้นท์คนบรรยายเลยค่ะ ลูกตอดใหญ่เลยค่ะ5555

VIP Member

ดูได้จ้า แต่เลือกข้างหลัง หรือโซฟา เพราะ แม่ท้องลุกฉี่บ่อย จะได้เดินสะดวกค่ะ

VIP Member

ได้ค่ะ เพิ่งไปดูมาเหมือนกัน เรื่อง Joker เลือกที่นั่งออกสะดวกๆเผื่อไว้ก็พอค่ะ

ดูได้ค่ะ ถามหมอที่ฝากครรภ์ หมอบอกว่าดีซะอีก ลูกจะได้พัฒนาการได้ยินค่ะ

ได้ค่ะ แต่แนะนำที่นั่งไกล้ๆทางเดินนะคะ เผื่อลุกไปฉี่ค่ะ