21 ตอบกลับ

ใจเย็นๆนะคะเดี๋ยวน้องก็มาลองไปตรวจภายในก่อนนะคะว่าเราเป็นอะไรไหมหรือแฟนเป็นอะไรไหมจะได้รู้เหต

TapFluencer

ใช้ clearblue ค่ะ เราก็อยากมี มาก ประจำเดือนมาไม่ตรง เราเพิ่งแต่งงาน เดือน 7 เดือน 8 ติดเลย 🥰 ลองดูค่ะ

บ้านนี้รอเกือบ3ปีค่ะ ตอนนี้คลอดได้7เดือน10วันแล้ว สู้ๆนะคะเดี๋ยวน้องก็มา

เหมือนกันเลยค่ะ​ มีอาการแต่ตรวจไม่ขึ้น🥺

นับเองหรือใช้ที่ตรวจ นับเองไม่แม่นหรอกค่ะ

ประจำเดือนมาตรงแต่ไข่ตกก็อาจจะมีสิทธิ์ขยับไปมานะคะถ้าอยากได้ลูกจริงๆแนะนำให้ซื้อมาตรวจค่ะ ไม่เสียเวลารอนะ

VIP Member

ยิ่งเครียดยิ่งติกยาก ทำใจให้สบายค่ะ

สู้ๆนะค่ะ เราก็อยากมีเหมือนกันค่ะ

รอเหมือนกันค่ะเดี๋ยวน้องก็มาเนอะ

รอออๆค่ะ 😍✌🏻✌🏻

Super Mum

แม่ลองปรึกษาหมอดูนะคะ

บ้านนี้ 5 ปีคร้า