43 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ชอบแอบหนีไปซื้อกินคนเดียวค่ะ เพราะแฟนไม่ให้เราแตะของหวานเลยค่ะ

VIP Member

ชอบมากค่ะ คุณหมอก็ให้ระวังเรื่องของหวานๆด้วยนะคะ กลัวจะได้เจาะเลือดอีก😂

ตอนท้องไม่เป็นค่ะ เป็นตอนให้นม ของหวานไม่ขาด แล้วน้ำหนักก้ไม่ลงเลย

VIP Member

ก่อนท้องชอบกินหวานมาก ตอนท้องนี้น้ำตาลครึ่งช้อนก็ว่าหวานมากเลย

เหมือนกันเลยค่ะ รู้ว่ากินหวานมากก็ไม่ดีนะคะ แต่หยุดไม่ได้555

เป็นเหมือนกันค่ะ วันไหนไม่ได้กินของหวานนอนไม่หลับเลยค่ะ

กินตลอดเลย แต่พอเข้าไตรมาส 3 รู้สึกเบื่ออาหารยังไงไม่รู้

เป็นค่ะ อยากแต่ของหวาน พวกโกโก้ ช็อคโกแลตจะชอบเป็นพิเศษ

VIP Member

ตอนท้องกินทุกวันขาดไม่ได้เลยคะแต่ไม่กืนของเปรียวเลยนะ

กินจนหมอสั่งห้ามค่ะเพราะกินแล้วอ้วน ลูกได้น้ำหนักแล่ว