50 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 16มีนาคม ซื้อเกือบครบแล้วค่ะ ทยอยซื้อ ทยอยจ่าย ก็ดีนะค่ะ ถ้าใกล้คลอดกลัวขาดเหลือ

ครบหมดแล้วค่ะ แต่เราให้ลูกใส่เสื้อผ้าต่อจากพี่ของเค้าเลยซื้อแค่ที่จำเป็น ❤️

บ้านนี้ก็ยังไม่ได้เตรียมอะไรเหมือนกันค่ะ คนที่บ้านบอกรอใกล้คลอดค่อยซื้อ

3มีนา เตรียมครบตั้งแต่เดือนที่แล้วแล้วจร้า เห่อลูกไม่ไหว เหลือแต่ของแม่

เหมือนกันเลยค่ะ กำหนดคลอด 3 มีนา แต่หมอบอกน้องกลับหัวแล้ว เตรียมของครบแล้วค่ะ ☺️☺️

แนะนำเตรียมไว้ดีกว่าค่ะบ้านนี้กำหนดคลอด23มีนา67 เริ่มเตรียมไว้บ้างแล้ว

กำหนดปลาย มีค เหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้เตรียมของ แต่เตรียมชื่อพร้อมมากๆ😁

อยากชื้อแล้วค่ะแต่แฟนกับทางบ้านบอกรแไห้ไกล้ๆออกก่อน เราก็ อยากชื้อ

แม่บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะว่าจะเตรียมช่วงต้นเดือนกุมภาพันธ์

ยังเลยค่ะ ค่อยเตรียมตอนเดือน กพ 67 คุนย่า คุนยาย ไม่ให้เตรียมไว้ก่อน

ยังเลยค่ะรอผลน้องปกติก่อนค่ะ.น้องดิ้นกันยังค่ะเรายังมั้ยดิ้นเลย