ขอถามหน่อยค่ะ

อยากถามหน่อยค่ะว่ามีแม่ๆบ้านไหนเป้นแบบเราบ้าง คือเราคลอดลูกมาได้จะ1เดือนแล้วค่ะแล้วเลี้ยงเองทั้งกลางวันกลางคืน ตอนกลางวันแฟนทำงานค่ะ พอกลางคืนลูกก้ตื่นทั้งคืนเลยและงอแงด้วยค่ะ พอลูกไม่นอนเราก้ไม่ได้นอนและด้วยความที่นอนน้อยเราก้มีหงุดหงิดใส่แฟนค่ะและต่อว่าแฟนบ้างเพราะไม่เคยตื่นมาช่วยดูลูกเลย แต่เขาก้มีช่วยในเรื่องอื่นนะค่ะอย่างล้างขวดนม แต่ด้วยความที่เราง่วงเราก้อยากให้เขาช่วยตอนกลางคืนบ้างสักนิดก้ยังดี แต่แฟนบอกว่าเลี้ยงลูกไม่เป้นค่ะ ถามเลยนะค่ะว่ามีใครหงุดหงิดแบบเราบ้าง

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ