27 ตอบกลับ

27w เป็นเหมือนกันค่ะ วางมือหรืออะไรทับท้องไม่ได้เลย ยิ่งตอนคุณหมอซาวน์จะตลกมากค่ะ หมอพูดเป็น10ๆครั้งว่าดิ้นไม่หยุดเลย แม่คิดในใจว่าก็คุณหมอเอาเครื่องซาวน์กดหน้าท้อง เค้าอึดอัดเค้าก็ดิ้นน่ะสิ 😁

บ้านนี้ดิ้นบ่อยมากจ้า ทั้งกลางวันกลางคืน ก่อนท้องแม่บ้านนี้อ้วนลงพุงค่ะ พุงเป็นชั้นๆเลย ลูกยังดิ้นทะลุออกมาให้เห็น 😂😂 สามีตกใจมากค่ะ ว่าทำไมลูกดิ้นแรง ตอนนี้30wค่ะ

VIP Member

22+5 ดิ้นเหมือนเซิ้งอยู่ในท้องแม่เลยค่ะ ดิ้นจนสะดุ้ง บางทีดิ้นจนปวดฉี่เลยค่ะ เหมือนหมุนตัวไปมาอยู่ในท้อง บางทีก็ตลกดีค่ะ ความสุขเล็กๆของแม่

บ้านนี้ลูกสาว 21+2 ค่ะ ดิ้นบ้างแต่ยังไม่แรงเท่าไหร่ค่ะ..ชอบดิ้นตอนกลางคืน ถ้าเอามือจับที่ทัองถึงรู้ว่าดิ้นยุข้างในค่ะ

เรื่องธรรมดาคะ ลูกดิ้นบ่อยแปลว่าเค้าเเข็งเเรงนะคะ ดีเเร้วคะ ทนๆหน่อยเนาะบ้านนี้ฉี่หลุดเลยคะนางดิ้นเเต่ล่ะที

เราดิ้นเก่งมากค่ะ 28 วีคดิ้นทีตัวเรากระตุกไปด้วยเลย แรงเยอะ อยากออกมาแล้ว คงอึดอัดค่ะแม่ 555

23วีคค่ะ ดิ้นเก่งมากค่ะแม่ ดีใจและยิ้มทุกครั้งที่เค้าดิ้น ถึงจะง่วงจะเพลียแค่ไหนก้ตาม😂

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ดิ้นเก่งมาก คุณหมอให้เริ่มนับการดิ้นของน้องแล้วค่ะ 😆😆

บ้านนี้ดิ้นบ่อยมากค่ะช่วงกลางคืนเวลานอนดิ้นจนนอนไม่หลับ

บ้านนี้ลูกสาวดิ้นแรงเหมือนกันคะ​ แต่เขาจะดิ้นเป็นเวลา​