9 ตอบกลับ

ไปหาหมอหรือยังคะ เราสามารถไปได้เลย เดี๋ยวคุณหมอจะเลื่อนวันนัดใหม่เองค่ะคุณแม่ เพื่อความสบายใจเราค่ะ ไม่งั้นนอนไม่หลับแน่ๆ กว่าจะถึงวันนัดอีกที

คะขอบคุณ

ไปหาหมออีกค่ะ เราก็เป็น ออกทั้งหมด 3 รอบ ไปหาหมอทุกรอบ ฉีดยาทุกรอบ และกินยาฮอร์โมนด้วย ยัน 12 วีคค่ะ

คะ ขอบคุณพอดีว่าเราอยู่บนดอยอะคะเรยยังไม่ได้ลงไปเพราะที่ดอยไม่มีโรงบาลคะมีแต่อานามัยคะ

ไปหาก่อนเลยค่ะ ไม่ต้องรอตรงวันนัด คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ💕 ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะคะแม่🤍

ขอบคุณคะ

ขอบคุณทุกคนนะคะที่ไห้คำปรึกษาคะตอนนี้เริ่มเบาลงแล้วคะอาการปวดท้องก้ไม่มีคะ

เป็นยังไงบ้างคะเเม่ไปหาหมอรึยังง

ขอบคุณคะ

ไปเลยค่ะเลือดไม่ควรออกค่ะ

คะ ขอบคุณ

แนะนำให้ไปหาหมออีกนะคะ

ถ้าออกอีกก็ไปหาอีกค่ะ

พอดีหมอนัดไห้ไปอีกทีวันที่14ที่จะถึงนะคะแล้วเลือดออกก่อนวันนัดนี้เราก้ต้องไปใช้ไมคะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะ