32 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะ บ้านนี้ปล่อยตลอด1ปี5เดือนค่ะกว่าจะติดจนเดือนสุดท้ายไม่หวังแล้วเหนื่อยมาก55เดือนที่ติดทั้งเดือนมีไรกันครั้งเดียวติดเลยก่อนหน้านี้วันเว้นวัน พอจะมาก็มาแบบง่ายๆเลย บำรุงเยอะๆค่ะเดี๋ยวก็ติดเอง

สู้ๆค่ะแม่ น้องต้องมาสักวัน เราเคยไปเหมือนกันค่ะตั้งใจจดจ่อมากจนเครียด น้องเลยไม่มาสักที พอช่วงที่ผ่อนคลายน้องมาเลยค่ะ ตอนนี้5เดือนละค่ะ

เรากินยาคุมมา3ปี กว่าๆ หยุดกินได้7วัน และ รอบเดือนก็มา รอบเดือนหายจัดวันนั้นเลยยาวมาเป็นเวลาอาทิตย์นึง.และแล้วน้องก็มา 🤣👶🏻

พยายามอย่าเครียดนะคุณเเม่ ถึงเวลาน้องก็มาเองค่ะ บ้านนี้เผื่อใจใว้1ปี สรุป เเค่2เดือนตรวจเจอขึ้น2ขีดเลยค่ะ ดีใจมาก^^

บ้านนี้ปล่อย 5 เดือน ตรวจวันไข่ตกทุกเดือน น้องก็ไม่มา แต่พอลืมๆไปไม่เครียดปล่อยวาง น้องก็มาทันทีเลยค่ะ

บ้านนี้รอยุเกือบ8เดือน ตอนนั้นยอมแพ้แล้วคะมารุตัวอีกทีน้องก็มาแบบไม่ให้ทันตั้งตัวเลย สู้ต่อไปนะคะ

บ้านนี้ปล่อยมา9เดือนติดเลยจ้า​(ปั้มทุกวัน) สู้ๆนะคะเดี๋ยวน้องก็มาเองจ้า

เหมือนเราเลย เราคิดว่ามันเป็นความโชคดีอย่างหนึ่งค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ บ้านนี้รอเป็น 10 ปีกว่าน้องจะมา

VIP Member

ทำใจให้สบายนะคะ ใจเย็นๆเดี๋ยวน้องก็มาจ้า